USAU Family

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
USAU Family

Usau Family - For U and For Me !!!

Latest topics

» Chiến thuật DotA: Cái nhìn về ban pick.
Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !! EmptyMon Mar 30, 2009 6:20 pm by Hả?

» 10 kiều nữ của làng giải trí DotA (phần 2)
Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !! EmptyMon Mar 30, 2009 6:18 pm by Hả?

» Bạn thích đánh con nào nhất trong dota ?
Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !! EmptyMon Mar 30, 2009 6:08 pm by Hả?

» Hiren’s BootCD 9.8
Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !! EmptyMon Mar 30, 2009 6:02 pm by Hả?

» Anh em thích súng nào nhất trong CS
Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !! EmptyMon Mar 30, 2009 6:01 pm by Firefox

» Xóa quảng cáo của Yahoo Messenger
Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !! EmptyMon Mar 30, 2009 6:00 pm by Hả?

» Tạo chat room trong blog
Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !! EmptyMon Mar 30, 2009 5:58 pm by Hả?

» Đoạn code xem tivi trực tuyến
Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !! EmptyMon Mar 30, 2009 5:55 pm by Hả?

» Xem Tivi online bằng Windows Media Player
Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !! EmptyMon Mar 30, 2009 5:53 pm by Hả?

2 posters

Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !!

BlueDeath

Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !! Empty Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !!

Bài gửi by BlueDeath Mon Mar 23, 2009 6:06 pm

Em đang cần gấp DeathNote toàn tập , pác nào kiếm cho em thì em xin hậu tạ xứng đang Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !! 687494 !!
    Hả?
    Hả?
    Hả? Hả? Hả? Hả?

Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !! Empty Này thì Death Note

Bài gửi by Hả? Mon Mar 23, 2009 6:32 pm

Đây...Xin mời !
    Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !! Deathnoteqn2
    Tựa đề: Death Note (Cánh cửa đã mở / Quyển sổ thiên mệnh)

Kịch bản: Tsugumi Ooba
    Hoạ sĩ: Takeshi Obata
    Thể loại: shounen, hành động, bí ẩn, phiêu lưu, trinh thám, phép thuật
    Groups Scanlating:
    Aku Tenshi
    Ice-Master Scanlations
    KEFI
    OrangeTangerine
    Shannaro
    The Ones Who Never Lie
    Toriyama's World
    We, The Fans
    pedobears
    gto0o

Nội dung sơ lược: Đây là cuốn sổ của Thần Chết, bất cứ người nào bị ghi tên vào trong sổ này đều sẽ chết. Tử thần Ryuuku vì buồn chán trong thế giới Thần Chết nên đã lừa Diêm Vương để lấy một cuốn sổ khác rồi vứt nó vào thế giới loài người. Lấy cớ đi tìm cuốn sổ, nhưng thực chất Ryuuku đi tìm cho cuốn sổ một người chủ mới, không phải một Thần Chết, mà là Con Người. Raito Yagami, một nam sinh cấp 3, cực kì thông minh, đĩnh đạc đang trong tình trạng chán chường mọi thứ, cậu muốn một điều gì đó thay đổi và rồi cậu đã nhặt được cuốn sổ. Cậu suy nghĩ nhiều đêm liền xem nên dùng cuốn sổ vào việc gì, và cuối cùng quyết định "Ta sẽ là thần thánh của một thế giới mới - thế giới sạch sẽ bóng tội phạm". Ryuuku vẫn theo sát Raito cùng cuốn sổ để xem kết cục của một Con Người muốn leo lên địa vị "Thánh Thần".

Số tập: 12 tập
    Tập 13 là phần phụ với nhiều thông tin bí mật thú vị mà tác giả tiết lộ về cuốn sổ và các tình tiết khác.
    Tình trạng: complete

Download
    Tập 1
    Tập 2
    Tập 3
    Tập 4
    Tập 5
    Tập 6
    Tập 7
    Tập 8
    Tập 9
    Tập 10
    Tập 11
    Tập 12
    Tập 13
    BlueDeath

Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !! Empty Pác Admin đã có lòng giúp đỡ em thì em xin cảm tạ

Bài gửi by BlueDeath Mon Mar 23, 2009 6:40 pm

Pác Ad muốn quà gì em đây mua hết cho ( ko quá 10 ngàn nhá ) Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !! 311248
    Hả?
    Hả?
    Hả? Hả? Hả? Hả?

Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !! Empty Re: Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !!

Bài gửi by Hả? Mon Mar 23, 2009 6:45 pm

Ờ...Pác muốn 9k9 ! Mai mang cho pác nhé ! =))

Closed topic !

Sponsored content

Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !! Empty Re: Pác nào cho em xin toàn tập Death Note với !!

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Fri May 17, 2024 3:48 pm